Đến với khu đô thị ven sông Waterpoint, cư dân và khách hàng có thể sử dụng dịch vụ xe Bus miễn phí do chủ đầu tư Nam Long triển khai. Lịch xe Bus Waterpoint chi tiết sẽ được Minh Tuấn Land cập nhật mới nhất theo thông báo từ chủ đầu tư ngay dưới đây. Để cư dân và khách hàng có thể đi, đến khu đô thị một cách chủ động nhất. Cùng theo dõi nhé!.

Lịch Xe Bus Waterpoint 2

Thông tin về xe Bus Waterpoint

Chỉ mất có vài phút để di chuyển đến trạm đón trong nội khu của hệ thống xe buýt Waterpoint. Mỗi trạm cách nhau chỉ 400m tạo sự thuận lợi và tiết kiệm thời gian cho cư dân. Từ KĐT Waterpoint, cư dân thuận tiện đi đến các điểm trung tâm TP.HCM cùng các khu vực lân cận. Lộ trình, thời gian đưa đón của các tuyến Bus được bố trí hợp lý, hoạt động xuyên suốt trong ngày.

Lịch Xe Bus Waterpoint 3

Hiện nay hệ thống xe bus Waterpoint có 02 tuyến chính thức phục vụ cư dân cư. Đó là tuyến từ Khu đô thị Waterpoint đến Quận 1, và từ Waterpoint đến Quận 7. Và đã dừng triển khai vận chuyển miễn phí cho khách hàng chưa phải cư dân tại KĐT. Tất cả quý khách phải có thẻ xe buýt Waterpoint. Thẻ chỉ phát hành cho cư dân tại KĐT Waterpoint, mới được sử dụng dịch vụ xe buýt.

Dưới đây là lịch xe Bus Waterpoint chi tiết nhất được cập nhật từ chủ đầu tư. Các bạn cùng tham khảo ngay nhé.

Lịch xe Bus Waterpoint tuyến KĐT Waterpoint <=> Quận 1

Lịch xe Bus Waterpoint tuyến từ KĐT Waterpoint đến Quận 1 TP.HCM và ngược lại. Được chủ đầu tư Nam Long triển khai từ thứ 2 đến chủ nhật hàng tuần. Cụ thể lịch trình tuyến Bus như sau:

Lịch xe Bus Waterpoint từ KĐT Waterpoint ==> Quận 1

Tuyến xe này phục vụ khách hàng, cư dân xuất phát từ bến xe khu đô thị Waterpoint Bến Lức. Với lịch trình được phân chia riêng biệt từ thứ 2 – thứ 6 và xuyên suốt cả ngày nghỉ.

Lịch xe Bus Waterpoint từ thứ 2 đến thứ 6:

Địa điểm đón trả khách Chuyến 1 Chuyến 2 Chuyến 3
Bến xe tại Waterpoint 6:00 11:30 15:30
Akari tại Võ Văn Kiệt 6:40 12:10 16:10
Số 1368 Võ Văn Kiệt (Là Sàn T&A) 6:50 12:20 16:20
Số 326 đường Võ Văn Kiệt (Samco) 7:05 12:35 16:35
Tại Sàn 94 Nguyễn Du 7:15 12:45 16:45
TTTM Takashimaya 7:20 12:50 16:50
Tại 01-03 Đông Du, Q1 7:30 13:00 17:00

 

Lịch xe Bus Waterpoint từ KĐT đến Quận 2 vào Thứ 7 và Chủ Nhật:

Địa điểm đón trả khách Chuyến 1 Chuyến 2
Bến xe KĐT Waterpoint 11:30 16:30
Akari Võ Văn Kiệt 12:05 17:05
Tại số 1368 Võ Văn Kiệt (Sàn T&A) 12:17 17:17
Số 326 Võ Văn Kiệt (Samco) 12:30 17:30
Sàn 94 Nguyễn Du 12:40 17:40

 

Lịch xe Bus Waterpoint từ Quận 1 ==> KĐT Waterpoint

Lịch xe Bus Waterpoint từ Quận 1 đến KĐT có điểm xuất phát từ 01 – 03 Đông Du. Và phục vụ hành khách tất cả các ngày trong tuần, kể cả chủ nhật.

Lịch xe Bus Waterpoint thứ 2 đến thứ 6 với 7 điểm đón trả khách như sau:

Địa điểm đón trả khách Chuyến 1 Chuyến 2 Chuyến 3
Số 01-03 Đông Du, tại Q1 11:30 15:30 17:30
TTTM Takashimaya Q1 11:40 15:40 17:40
Tại Sàn 94 Nguyễn Du 11:45 15:45 17:45
Số 326 Võ Văn Kiệt (Samco) 11:50 15:50 17:50
Số 1368 Võ Văn Kiệt (Sàn T&A) 12:05 16:05 18:05
Tại Akari Võ Văn Kiệt 12:20 16:20 xxxx
Bến xe KĐT Waterpoint 13:00 17:00 19:00

 

Lịch xe Bus Waterpoint với 5 điểm đón trả khách vào Thứ 7 và Chủ Nhật:

Địa điểm đón trả khách Chuyến 1 Chuyến 2
Tại Sàn 94 Nguyễn Du 08:00 13:30
Tại 326 Võ Văn Kiệt (Samco) 08:10 13:40
Tại 1368 Võ Văn Kiệt (Sàn T&A) 08:22 13:52
Tại Akari Võ Văn Kiệt 08:35 14:05
Bến xe trong KĐT Waterpoint 09:10 14:40

 

Lịch Xe Bus Waterpoint 1

Đăng ký tư vấn và nhận báo giá

Lịch xe Bus Waterpoint tuyến KĐT Waterpoint <==>Quận 7

Tuyến Bus Waterpoint từ KĐT đến Quận 7 với 3 chuyến vào các ngày làm việc trong tuần. Và 02 chuyến phục vụ vào thứ 7 chủ nhật như sau.

Lịch trình từ Khu đô thị Waterpoint ==> Quận 7

Từ khu đô thị Waterpoint đến Quận 7 với điểm xuất phát từ bến xe khu đô thị Waterpoint với chuyến đầu tiên từ 6h30.

Lịch xe Bus Water point từ thứ 2 đến thứ 6:

Địa điểm đón trả khách Chuyến 1 Chuyến 2 Chuyến 3
Bến xe KĐT Waterpoint 06:30 11:30 17:30
Cây xăng Hòa Hiệp 07:05 12:05 18:05
NLIC 07:30 12:30 18:30

 

Lịch xe Bus Waterpoint gồm 5 điểm đón trả khách vào thứ 7 và chủ nhật:

Địa điểm đón trả khách Chuyến 1 Chuyến 2
Bến xe tại Waterpoint 11:45 16:45
Chợ Bình Điền 12:10 17:10
Khu đô thị Mizuki Park Q7 12:25 17:25
TTTM VIVO 12:33 17:33
NLIC 12:43 17:43

 

Lịch Xe Bus Waterpoint 0

Đăng ký tư vấn và nhận báo giá

Ngoài ra, Xe Bus Waterpoint còn có thêm chuyến để phục vụ các khách. Đến xem rạp chiếu phim ngoài trời tại KĐT Waterpoint vào các ngày thứ 6 và thứ 7 hàng tuần. Cụ thể điểm xuất phát tại NLIC chuyến 1 lúc 20h00 và chuyến 2 lúc 21h30.

Lịch trình xe Bus từ Quận 7==> Khu đô thị Waterpoint

Lịch xe Bus Waterpoint từ Quận 7 đến KĐT Waterpoint với 3 chuyến vào các ngày trong tuần. Và 2 chuyến vào thứ 7 chủ nhật nhằm mang đến sự phục vụ tốt nhất cho khách hàng.

Lịch xe Bus từ thứ 2 đến thứ 6:

Địa điểm đón trả khách Chuyến 1 Chuyến 2 Chuyến 3
Tại NLIC 07:45 13:30 18:45
Tại cây xăng Hòa Hiệp 08:05 13:20 19:05
Bến xe KĐT Waterpoint 08:50 14:05 19:50

 

Lịch xe Bus Waterpoint vào Thứ 7 và chủ nhật gồm 5 điểm đón trả khác như sau:

Địa điểm đón trả khách Chuyến 1 Chuyến 2
Tại NLIC 08:30 13:30
TTTM VIVO 08:40 13:40
Tại Khu đô thị Mizuki Park 08:52 13:52
Chợ Bình Điền 09:07 14:07
Bến xe tại KĐT Waterpoint 09:32 14:32

THÔNG TIN LIÊN QUAN

Lời kết

Trên đây là những thông tin mới nhất về Lịch xe Bus Waterpoint. Với hệ thống nhiều tuyến Bus hoạt động liên tục đưa đón cư dân và khách hàng vào tất cả các ngày trong tuần. Waterpoint đã mang tới những trải nghiệm sử dụng phương tiện công cộng thông minh – sạch – xanh. Hướng cư dân đến một môi trường sống hiện đại và văn minh.

Ngoài ra, KĐT Waterpoint còn có thêm các tuyến xe Bus phục vụ thêm khách hàng đến tham quan tại dự án. Liên hệ với Minh Tuấn Land qua số Hotline 0938 322 336 để được tư vấn, đăng ký lịch tham quan tại Waterpoint nhé.

Rate this post

Bài viết cùng chuyên mục

TƯ VẤN ZALO